วันที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00น. โรงพยาบาลวังหินได้ดำเนินงานจัดการประชุมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาล ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 โดยมี นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหิน เป็นประธานที่ประชุม ณ ห้องประชุมอาคารส่งเสริมสุขภาพโรงพยาบาลวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ
ประชุมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาลประจำ เดือนพฤศจิกายน 2566
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3676.jpg)