![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-11-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-2-1-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-4-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-9-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-5-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-10-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-13-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-3-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-6-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-16-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/YING-BOON-15-1024x683.jpg)
วันที่ ๒ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหิน ได้มอบหมายให้ นางนภเกตต์ ขันศิลา นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการอำเภอวังหิน ประจำเดือนตุลาคม ๒๕๖๖ โดยมีนายอานนท์ หนุนชู นายอำเภอวังหิน ประธานที่ประชุม ณ หอประชุมอำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ