![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3625-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3605-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3601-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3611-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3595-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3620-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3621-683x1024.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3634-1024x683.jpg)
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.30 น.นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหินได้มอบหมายให้ นางสาวอรนิชา เตมียะเสน ทันตแพทย์ชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มงานทันตกรรม ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำ เดือนพฤศจิกายน 2566 โดยมีนายอานนท์ หนุนชู นายอำเภอวังหิน ประธานที่ประชุม ณ หอประชุมอำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ