![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3395-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3390-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3382-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3460-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3357-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3451-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3566-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3561-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3334-1024x683.jpg)
วันที่ 31 ตุลาคม 2566 นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหิน พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่มงาน ตลอดจนหัวหน้างานต่างๆ ร่วมแสดงความยินดี ให้การต้อนรับนายจำรูญ อสิพงษ์ สาธารณสุขอำเภอวังหิน คนใหม่ ในการนี้ ได้รับเกียรติจากนายอานนท์ หนุนชู นายอำเภอวังหิน เป็นประธานในการต้อนรับครั้งนี้ ณ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ