![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-208-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-248-683x1024.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-257-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-254-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-142-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-62-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-166-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-70-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-6-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-273-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-43-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-133-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-123-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-371-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/Yingboon-377-1024x683.jpg)
วันที่ 13 ตุลาคม 2566 เวลา 07.30 น.นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหิน พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน ตลอดจนคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลวังหิน เข้าร่วมพระราชพิธี เนื่องในวันนวมินทรมหาราช วันคล้ายวันสวรรคตในหลวงรัชกาลที่9 ทำบุญตักบาตรเพื่อเป็นพระราชกุศล และวางพวงมาลาหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ ในการนี้มีนายอานนท์ หนุนชู นายอำเภอวังหิน ประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอวังหิน จังหวัศรีสะเกษ