![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2380-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2408-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2418-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2601-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2421-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2444-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2437-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2486-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2496-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2509-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2536-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2567-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2577-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2584-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/933A2613-1024x683.jpg)
วันที่ 18 ตุลาคม 2566 เวลา 08.30 น. นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหินพร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน ได้ให้การต้อนรับ นายแพทย์ศรีไพร ทองนิมิตร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษ และคณะได้มาตรวจเยี่ยมเสริมพลัง การดำเนินโครงการพัฒนาต่อยอดเพื่อขยายผลรูปแบบสุขภาพชุมชน สู่ระบบบริการสุขภาพอย่างไร้รอยต่อ สำหรับผู้สูงอายุเชิงบูรณาการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษในการนี้ได้รับเกียรติ จากนายอานนท์ หนุนชู นายอำเภอวังหิน เป็นประธานในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมอาคารส่งเสริมสุขภาพโรงพยาบาลวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ