วันที่ 23 ตุลาคม 2566 เวลา 07.00 น.
นายแพทย์ธนกร ชมาฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังหิน ได้มอบหมายให้นางสาวอรนิชา เตมียะเสน ทันตแพทย์ชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มงานทันตกรรม พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน และคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลวังหิน ร่วมพิธีวางพวงมาลาน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ที่ว่าการอำเภอวังหิน
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2032-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2030-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1912-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1917-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1922-683x1024.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1861-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2006-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1863-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2044-1024x683.jpg)
![](http://whhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2059-1024x683.jpg)